Thaikids.com Thaikids.com
คุยทางไกลกับไทยคิดส์
กระดานข่าวเก่าเพื่ออ้างอิงข้อมูลเชิญทางนี้ครับ
ติดต่อเวบมาสเตอร์เชิญทางนี้ครับ
 
 ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิกสมัครสมาชิก 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

เวทีดนตรีไทย
Moderators: mod, mod2, mod3

ผู้ที่กำลังอ่าน forum นี้: (ไม่มี)
ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 96, 97, 98  ถัดไป
สร้างหัวข้อใหม่
 หัวข้อ   ตอบ   ผู้ตั้ง   อ่าน   ตอบล่าสุด 
ไม่มีข้อความใหม่ ประกาศ:: การประกวดบรรเลงดนตรีไทย "ศรทอง" พ.ศ.๒๕๕๗
2 mod2 1301 Fri Sep 26, 2014 7:49 pm
mod2 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ Sticky: การประกวดดนตรีไทย"ประลองเพลง ประเลงมโหรี" ปี ๒๕๕๗
0 mod2 981 Fri Jun 27, 2014 12:19 am
mod2 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เทศกาลหุ่นโลกกรุงเทพฯ 2014 วันที่ 1-10 พย 57
5 อัญชลี 54 Thu Oct 30, 2014 4:16 am
อัญชลี ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ผลการประกวดประลองเพลงฯ -วงมโหรี ปี ๒๕๕๗ รอบคัดเลือก
1 mod2 129 Mon Oct 27, 2014 3:20 pm
mod2 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ได้เรียน-ได้รู้ กับ "ครูตั๊ก"
[ ไปที่หน้าไปที่หน้า: 1 ... 13, 14, 15 ]
214 Krutuck 76376 Wed Oct 15, 2014 6:36 am
Krutuck ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ไว้อาลัย ครูเฉลิม ม่วงแพรศรี ศิลปินแห่งชาติ
5 หน่อง 1004 Thu Oct 09, 2014 7:29 pm
ไปตามตะวัน... ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ศูนย์สังคีตศิลป์ เชิญชมรายการแสดง ปี ๒๕๕๗
[ ไปที่หน้าไปที่หน้า: 1, 2 ]
16 mod2 2126 Thu Oct 02, 2014 7:52 pm
mod2 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เพลงสะมารัง
3 birdlomome 607 Wed Oct 01, 2014 11:00 am
Krutuck ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ฟรี การสนทนาวิชาการ“หนังสืออนุสรณ์ผู้วายชนม์คนดนตรี”24กย57
0 อัญชลี 239 Sun Sep 14, 2014 7:42 pm
อัญชลี ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขอความรู้เรื่องตะโพนไทยหน่อยครับ
0 panda795 210 Fri Sep 12, 2014 12:36 pm
panda795 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เพลงแขกต่อยหม้อทางฝั่งธน
1 มโหรีเครื่องใหญ่ 404 Mon Sep 01, 2014 11:27 pm
มโหรีเครื่องใหญ่ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ การแสดงชุดพิเศษ ในโครงการศิลปินศิลปากรต้นแบบ 18 กย 57
0 อัญชลี 279 Wed Aug 20, 2014 8:02 pm
อัญชลี ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เสวนาเส้นทางเพลงขับร้อง-เพลงมโหรีอยุธยาถึงเพลงไทยสากล 6กย57
0 อัญชลี 301 Wed Aug 20, 2014 8:01 pm
อัญชลี ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เขมรไทรโยคเถา
0 มโหรีเครื่องใหญ่ 349 Thu Aug 14, 2014 12:20 pm
มโหรีเครื่องใหญ่ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ พิธีไหว้ครูดนตรีไทยประจำปี ๒๕๕๗ มูลนิธิหลวงประดิษฐไพเราะ
0 mod2 622 Mon Aug 04, 2014 8:09 pm
mod2 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ การประกวดบรรเลงดนตรีไทยอโศกสังคีต ครั้งที่ ๗ วันที่ ๒๒ สิงหา
0 Banhanp 561 Sun Aug 03, 2014 3:33 pm
Banhanp ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เรียนเชิญร่วมงานไหว้ครู "ชมรมดนตรีไทยและนาฏศิลป์ ม.ราม
0 Meleth 407 Mon Jul 28, 2014 11:19 pm
Meleth ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขอเชิญฟังปาฐกถาเสาหลักของแผ่นดิน ที่จุฬา ๒๕ ก.ค. ๕๗
0 ไปตามตะวัน... 331 Tue Jul 22, 2014 9:07 pm
ไปตามตะวัน... ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เพลงเรื่องทางฝั่งธน (ปี่พาทย์นางหงส์บ้านพาทยโกศล)
0 มโหรีเครื่องใหญ่ 473 Tue Jul 22, 2014 11:24 am
มโหรีเครื่องใหญ่ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เชิญชม Bangkok Music Forum เรื่อง ดนตรีประกอบภาพยนตร์
0 ไปตามตะวัน... 361 Sun Jul 20, 2014 8:21 pm
ไปตามตะวัน... ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ บ้านสมเด็จ คณะมนุษยศาสตร์(ดั้งเดิม)
0 มโหรีเครื่องใหญ่ 530 Mon Jul 14, 2014 9:00 pm
มโหรีเครื่องใหญ่ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เครื่องสายไทยผสมระนาด ชุดรดน้ำแต่งงาน
0 wimolmas 403 Sat Jul 05, 2014 11:27 pm
wimolmas ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เดี่ยวระนาดทุ้ม ลาวแพน โดยครูประมวล อรรถชีพ
0 wimolmas 367 Fri Jul 04, 2014 10:42 pm
wimolmas ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เดี่ยวปี่ใน ลาวแพน โดยครูสุวิทย์ แก้วกระมล
0 wimolmas 359 Fri Jul 04, 2014 10:01 pm
wimolmas ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เดี่ยวฆ้องเพลงลาวแพน โดยครูสุรินทร์ อุดมสวัสดิ์
0 wimolmas 379 Fri Jul 04, 2014 9:59 pm
wimolmas ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เดี่ยวระนาดเอก ลาวแพน โดยศิลปินแห่งชาติ ครูเสนาะ หลวงสุนทร
0 wimolmas 383 Fri Jul 04, 2014 9:57 pm
wimolmas ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เดี่ยวระนาดทุ้ม เชิดนอก โดยครูบุญยัง เกตุคง
0 wimolmas 375 Thu Jul 03, 2014 8:43 pm
wimolmas ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เด่ยวฆ้องเล็ก เชิดนอก โดย ครูกาหลง พึ่งทองคำ
0 wimolmas 379 Thu Jul 03, 2014 8:42 pm
wimolmas ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ดร.อุทิศ นาคสวัสดิ์ เดี่ยวขิม
0 wimolmas 387 Wed Jul 02, 2014 8:56 pm
wimolmas ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เดี่ยวระนาดเอก เชิดนอก ทางครูเพชร โดยครูบุญยงค์ เกตุคง
0 wimolmas 355 Wed Jul 02, 2014 8:53 pm
wimolmas ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เดี่ยวปี่ใน เชิดนอก ทางครูหลวงประดิษฐ์ไพเราะฯ โดยครูมณเฑียร
0 wimolmas 366 Tue Jul 01, 2014 9:01 pm
wimolmas ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ การแสดงดนตรีไทยโดยครูอาวุโสแห่งรัตนโกสินทร์ ๑๘ มิ.ย. ๕๗
1 ไปตามตะวัน... 567 Wed Jun 25, 2014 12:17 pm
ไปตามตะวัน... ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แขกมอญบางช้างทางฝั่งธน
0 มโหรีเครื่องใหญ่ 410 Sun Jun 22, 2014 11:37 pm
มโหรีเครื่องใหญ่ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจกโน้ตเพลง001
10 Krutuck 2463 Sun Jun 15, 2014 8:36 pm
Krutuck ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ศูนย์สังคีตศิลป์เชิญร่วมพิธีไหว้ครูดนตรี-นาฏศิลป์ไทย ปี ๒๕๕๗
0 mod2 524 Wed Jun 04, 2014 9:23 am
mod2 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ อยากได้โน้ตเพลงจีนรำพัด(ทางเดี่ยวขิม)
0 birdlomome 519 Sun May 25, 2014 6:51 pm
birdlomome ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ วงปี่พาทย์คณะดุริยางค์เจริญ ต.บ้านอิฐ อ.เมือง จ.อ่างทอง
0 มโหรีเครื่องใหญ่ 579 Sat May 24, 2014 9:59 pm
มโหรีเครื่องใหญ่ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เพลงทางฝั่งธน โดยวงปี่พาทย์คณะสังข์พิศาลวาทิต บางปะอิน
0 มโหรีเครื่องใหญ่ 513 Sat May 24, 2014 9:41 pm
มโหรีเครื่องใหญ่ ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เชิญชม "เฉลิมศรีเฉลิมศักดิ์ ด้วยดุริยศิลป์" ๑๖ พ.ค
3 ไปตามตะวัน... 844 Mon May 19, 2014 12:09 am
ไปตามตะวัน... ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ชมจุฬาวาทิต "วงดนตรีไทยพระราชวังพญาไท" ๒ พ.ค.
0 ไปตามตะวัน... 659 Mon Apr 28, 2014 11:37 pm
ไปตามตะวัน... ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ บทเพลงร่วมสมัย กับ ขลุ่ยไทย โดย อรัญ แสงเมือง
0 thaimusiconline 643 Tue Apr 15, 2014 10:58 pm
thaimusiconline ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เชิญฟังดนตรีที่จุฬาฯ "เพลงภาษานานาชาติ"...๑๘ เม.ย.
0 ไปตามตะวัน... 720 Thu Apr 10, 2014 11:22 pm
ไปตามตะวัน... ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ แจ้งผลการประกวดประลองเพลงฯ ปี ๒๕๕๖ รอบชิงชนะเลิศ
2 mod2 1015 Tue Apr 08, 2014 1:58 pm
mod2 ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ขอเชิญร่วมงาน "ดนตรีและชาติพันธุ์มอญ" ๓-๔ เม.ย.
0 ไปตามตะวัน... 687 Tue Apr 01, 2014 11:55 pm
ไปตามตะวัน... ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ฟรี งานฉลองวันสถาปนากรุงรัตนโกสินทร์ ๒๓๒ ปี ๑๙ - ๒๑ เมษ ๕๗
0 อัญชลี 667 Sat Mar 29, 2014 9:52 am
อัญชลี ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เชิญชม "แฟนพันธุ์แท้ ดนตรีไทย" ศุกร์ ๒๘ มี.ค. ๕๗
0 ไปตามตะวัน... 780 Mon Mar 24, 2014 12:15 am
ไปตามตะวัน... ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ปี่พาทย์ดึกดำบรรพ์ ฉลอง ๙๗ ปีสถาปนาจุฬาฯ (๒๖ มี.ค.)
0 ไปตามตะวัน... 688 Sun Mar 23, 2014 11:41 pm
ไปตามตะวัน... ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ฟรี รายการสังคีตสราญรมย์ตลอดปี ๒๕๕๗ ของศูนย์สังคีตศิลป์
12 อัญชลี 1014 Fri Mar 21, 2014 12:46 pm
อัญชลี ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ ฟรี สังคีตศาลา ๓๑ มีนาคม - ๖ เมษายน ๕๗
1 อัญชลี 697 Fri Mar 21, 2014 10:52 am
อัญชลี ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ เชิญชมวงเครื่องสายไทย-จีน ...เสนาะพริ้งเพริศลือเลิศวาทิต
0 ไปตามตะวัน... 1051 Fri Mar 14, 2014 2:24 pm
ไปตามตะวัน... ดูข้อความล่าสุด
ไม่มีข้อความใหม่ งาน "๙๐ ปี คุณครูระตี วิเศษสุรการ" ๑๖ มี.ค. ๕๗
1 ไปตามตะวัน... 770 Wed Mar 12, 2014 9:42 pm
อัญชลี ดูข้อความล่าสุด
แสดงเฉพาะหัวข้อในระยะเวลา:  
สร้างหัวข้อใหม่    Thaikids.com -> เวทีดนตรีไทย ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 96, 97, 98  ถัดไป
หน้า 1 จาก 98
ไปที่:  
มีข้อความใหม่ มีข้อความใหม่    ไม่มีข้อความใหม่ ไม่มีข้อความใหม่    ประกาศ ประกาศ
มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ] มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ]    ไม่มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ] ไม่มีข้อความใหม่ที่เป็น [ Popular ]    Sticky Sticky
มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ] มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ]    ไม่มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ] ไม่มีข้อความใหม่ที่ถูก [ Locked ]
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน


SwiftBlue Theme created by BitByBit
Powered by phpBB © 2001, 2002 phpBB Group